Inganci muhimmin abu ne don siyan abokan cinikinmu, waɗanda suka amince cewa muna samar da amintattun samfuran ganye waɗanda za su iya amincewa da amfani da su a cikin ayyukansu.
Abubuwan da ke da inganci ga marasa lafiya, waɗanda ke dogara ga masu aikin su na TCM don samar da ingantattun magungunan ganyayyaki waɗanda ke haɓaka lafiyarsu da jin daɗinsu.
Ingantacciyar al'amura ga ƙungiyarmu, waɗanda ke alfahari da kayayyaki da sabis ɗin da Drotrong ke samarwa, kuma mun himmatu wajen haɓaka aikin likitancin Sinawa a duniya.
Shekaru da yawa, Drotrong yana da alaƙa da mafi kyawun ganye da tsantsa ganye.Muna jin wani takalifi ga tarihinmu, al'adunmu da kuma mutuncinmu a matsayin jagora a cikin masana'antar TCM don tabbatar da cewa samfuranmu sun cika kuma sun wuce mafi girman matsayi.Ta hanyar ba da mafi aminci kuma mafi inganci samfuran ganye da ake da su, ma'aikata da marasa lafiya za su iya jin daɗin samfuranmu cikin cikakkiyar kwarin gwiwa.
Ƙara koyo game da tsauraran tsarin sarrafa ingancin mu a ƙasa.
FaraingTare da Mahimmancin Mahimmanci
Dukkanin albarkatun mu ana samun su ne daga tushen shuka da masana'antu.Mun ƙi sanya nau'ikan haɗari masu haɗari, samar da ƙarancin inganci ko gurɓataccen ganye, ko aiki tare da dillalai waɗanda ke da mummunan tasirin muhalli.Drotrong, hedkwatarmu a Sichuan, China.Shugabanninmu suna ziyartar masana'antu da sansanonin shuka akai-akai don tabbatar da cewa sun cika ka'idojin samfur.Mun tabbatar da cewa mafi ingancin kayayyakin isa ga abokan ciniki.
Ganeyingda Ingantattun Kafin Gudanarwa
Drotrong baya karɓar kowane albarkatun ƙasa waɗanda basu dace da ƙa'idodin mu marasa daidaituwa ba.Kafin a sarrafa kowane ganye, ana gudanar da cikakken bincike don tantance nau'insa, asalinsa da ingancinsa.Drotrong yana amfani da hanyoyin tantancewa masu zuwa:
Duban gani
Binciken microscopic
Ganewar jiki/sunadarai
Sinadari yatsa
Hanyarmu ta haɗu da tsohon ilimin da fasahar zamani.Kwararrunmu suna amfani da hanyoyin bincike na gargajiya don tantance kamannin ganye, yayin da masu fasaharmu ke amfani da na'urorin kimiyya da fasaha na zamani don yin nazari kan ingancin ganyen.Wannan hanya biyu na nufin hana amfani da ganyaye marasa inganci ko marasa lafiya.
Ana aiwatar da Gwaje-gwajen Kula da Inganci akai-akai
Muna ɗaukar cikakken alhakin tabbatar da cewa ganyayyakinmu sun kuɓuta daga gurɓata masu cutarwa.Dukkanin albarkatun kasa ana fuskantar jerin gwaje-gwajen sarrafa inganci don tabbatar da amincinsu da tsabtarsu:
Sulfur dioxide - yin amfani da sulfur fumigation da manoma na iya yin illa ga inganci da amincin kayayyakin ganye.
Ragowar magungunan kashe qwari - magungunan kashe qwari da kayan aikinsu na iya zama cutarwa ga lafiyar ɗan adam
Aflatoxin - Aspergillus flavus naman gwari yana samar da nau'ikan aflatoxins guda huɗu waɗanda ke da guba kuma mai yuwuwar cutar kansa.
Karfe masu nauyi - Gwajin Drotrong don manyan karafa biyar masu nauyi waɗanda ke haifar da haɗari mafi girma ga lafiyar ɗan adam: gubar, jan karfe, cadmium, arsenic da mercury.
Aristolochic acid - aristolochic acid ana daukarsa a matsayin carcinogen kuma an danganta shi da abubuwan da suka faru na fibrosis na renal da ciwon daji na urinary tract.
Drotrong yana watsar da duk wani ganye da ke ɗauke da matakan da ba a yarda da su ba na waɗannan abubuwan.
Ana Samar da Takaddun Nazari Tare da Kowanneganye da tsantsar ganye
Muna ba da Takaddun Takaddun Bincike (COA) tare da kowane ganye da tsantsar ganye da muke samarwa.COA ta tabbatar da sakamakon waɗannan ingantattun gwaje-gwajen da kuma tabbatar da ƙarfi da tsarkin samfurin.Batches kawai waɗanda suka cika 'Golden Standard' an tattara su kuma ana rarraba su.Standarda'idar Zinariya tsayayyen tarin ƙa'idodin aminci ne daga Amurka, Tarayyar Turai, Singapore da Japan.
Kayayyakin Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙaƙƙarfan ƙa'idodin Ƙasashen Duniya
An ba mu bokan ta ɗayan mafi ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun samfuran samfuran duniya, SGS.SGS shine babban kamfani na dubawa, takaddun shaida, gwaji da kuma takaddun shaida.SGS ita ce alamar da aka sani a duniya don inganci da mutunci.Yana tsara duk wani nau'i na kayan aikin masana'anta, kayan aiki, ma'aikata da hanyoyin samarwa don tabbatar da cewa samfuran da aka samar a cikin wuraren da aka tabbatar sun cika babban aminci, inganci da ƙa'idodin tabbatarwa.
Har ila yau, wurarenmu suna bin ka'idojin Ƙungiyar Ƙididdiga ta Duniya (ISO) masu zuwa:
ISO 9001
ISO 17025
ISO 22000 HACCP
Muna kiyaye takaddun takaddun mu kuma muna ƙaddamar da kai akai-akai ga bincike mai zaman kansa don tabbatar da cewa ayyukanmu sun bi ƙa'idodin da ke sama.
StrivingDon Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙirƙirar Ƙarfafawa da Ci gaba
An sabunta tsarin masana'antar mu fiye da shekaru da yawa.Ko da yake muna alfahari da haɗin gwiwarmu da abubuwan da suka gabata, ba ma jin tsoron haɓaka don nan gaba.Muna ci gaba da kimanta sabbin fasaha yayin da take fitowa kuma muna gabatar da sabbin kayan aiki a cikin ayyukan masana'antar mu lokacin da muka yi imani za su isar da fa'idodin aunawa ga abokan cinikinmu.Hakanan muna bin diddigin sabbin abubuwan da suka faru a cikin hanyoyin da ke taimaka mana amfani da fasahar mu ga cikakkiyar fa'ida.Ci gaba da koyo yana taimaka mana ba da garantin cewa muna isar da samfuran abokan cinikinmu za su amince da su.
Tabbatar da daidaiton Tsari-zuwa-Tsaki na Tsarika Biyar
Quality yana nufin fiye da lafiya mai kyau.Yana nufin daidaito, gaskiya da aminci.Koyaushe muna tunawa da babban tasirin samfuranmu kan rayuwar mutane, muna yanke shawarar masana'anta tare da matuƙar kulawa da mutunci.Ƙaddamar da mu ga inganci a kowane fanni na kasuwancinmu ya haifar da lafiya, kayan lambu masu kyau da kuma kayan lambu wanda masu aikin TCM da marasa lafiya suka amince da su tun 1892. Tuntuɓi ƙungiyarmu don ƙarin koyo.(https://drotrong.com/)
Lokacin aikawa: Satumba-03-2020